เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : สพป.อำนาจเริญ ปรับ ปโท 13240 ได้ทุกวันครับ ย้อนหลังด้วย
kru.saksit ออฟไลน์
ประธานชมรมครู คศ.๑ แห่งประเทศไทย
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
รายละเอียดผู้ใช้ 

สพป.อำนาจเริญ ปรับ ปโท 13240 ได้ทุกวันครับ ย้อนหลังด้วย

จบโทหลังผ่านประเมินก็ปรับ 1.3 หมื่นได้ึครับ  ย้อนไปวันที่ 3 ก.ย. 53 ให้ด้วย  เขตให้แก้คำสั่งปรับเงินที่ ร.ร.

วันจันทร์ผมจะประสานเขาดู เผือนำข้อมูลไปเสนอที่ สพม.สกลนคร ครับ

เขาได้เงินเดือน 1.6 กันหมดแล้วครับ พี่น้อง!
ศักดิ์สิทธิ์ จุลราช Tel.080-1898998
mr_saksit@hotmail.com
maheasak ออฟไลน์
ต้น
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
น่าสนใจครับ
kondee ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
ถ้าได้ข้อมูลขอfile ด้วยนะคะจะเอาไปให้ สพป. นม.7 เพราะว่ายื่นเรื่องขอปรับตามกฎไปตั้งแต่ ตุลาคม 2553 เงียบมาก ไม่ตอบอะไรกลับมาเลย  (สู้ทุกกรณี)
nana1234 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
จริงครับ ผมเป็นคนโทรบอกครูศักดิ์สิทธิ์จริง  และวันจันทร์นี้จะทำหนังสือหารือไปยังสำนักที่ตนสังกัดด้วยครับ
(การเงินเขตอำนาจเจริญเขายังบอกกับเพื่อนผมคนที่ปรับได้แล้วว่ารีบบอกเพื่อนๆที่จบปโทรีบมาดำเนินการเพราะมันเป็นสิทธิ์เฉพาะส่วนบุคคล)และได้เงินตกเบิกแล้วคำสั่งก็ออกแล้ว
funnylism ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
สพป.ขก.5  ที่ปรับได้แล้วบอกว่าจะเรียกคืนเงิน
ผอ.เขตยืนยันกับครูเค้าที่ได้แล้วนะคะว่าไม่เรียกคืน เป็นสิทธิ์ที่ควรได้
pookrav ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
ขอไฟล์ด้วยนะครับ...ต้องทำไงบ้าง
dark_mar ออฟไลน์
พลายพยัคฆ์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso8
รบกวนขอความชัดเจน ไม่มีการเรียกคืน แน่นะครับ แล้วต้องดำเนินการอย่างไร

ขอบคุณสำหรับข่าวดี ที่ทำให้มีหวังครับ
พลายพยัคฆ์
sittisit ออฟไลน์
ครูดอย
มี สพม. ใหนปรับให้บ้าง แล้วจบก่อนล่ะ ปรับได้หรือเปล่าครับ
kroo-sand ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
เรื่องนี้ สรุปว่า ป.โท ปรับได้แล้วจริงๆ หรือครับ ไม่ว่าจะจบก่อนบรรจุ ระหว่างเป็นครูผู้ช่วยและหลังเป็นครูผู้ช่วย ถ้าได้จริงๆ ก็สาธุครับ แล้วความชัดเจนยังไงบ้าง ตอนนี้ ทำได้ทุกเขตหรือยัง หรือเป็นแค่ข่าวลือตามเคยครับ
krunat ออฟไลน์
แล้วเมื่่อไหร่ เค้าจะประกาศออกมาเป็นกฎ ว่าให้จริง จะได้ปฏิบัติเหมือนกันทุกเขต 
เว็บไซต์ครู เพื่อพัฒนาครูสู่มืออาชีพ
http://www.gurukru.com
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป