เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : สพป.ศก.3 ได้ปรับ 5 % แล้วครับ
thanete ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
รายละเอียดผู้ใช้ 

สพป.ศก.3 ได้ปรับ 5 % แล้วครับ

สพป.ศก.3 ได้ปรับ 5 % ตามมติ ครม. พร้อมตกเบิกย้อนหลัง  3  เดือนแล้วครับ  เห็นในบัญชีรายรับ-จ่ายเงินเดือน  เดือน  มิถุนายน  2554  ครับ  ค่อยมีแรงหายใจขึ้นมาหน่อย
นิรัน ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
ปัตตานี เขต 3 ปรับแล้วครับ
aothaome ออฟไลน์
ใครถูกหักชพค ชพสทวนบ้าง ที่โรงเรียนเราโดนไ)สูงสุดคือผอ.เกือบ 7หมื่น  งงงงงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
pongphan ออฟไลน์
ระดับ: คณะกรรมการชมรมฯ
ยังไม่เห็นสลิปเลย
pethai ออฟไลน์
Rno
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso6
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 2 ต้นฉบับโพสโดย aothaome เมื่อ 2011-06-22 10:24 :
ใครถูกหักชพค ชพสทวนบ้าง ที่โรงเรียนเราโดนไ)สูงสุดคือผอ.เกือบ 7หมื่น  งงงงงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่เข้าใจครับ ว่าหัก ชพค ชพส ทวน คืออะไร แล้วหักค่าอะไรเกือบ 7 หมื่น ผมก็ งงงง มากๆๆๆๆ เหมือนกันครับ ลองอธิบายมาใหม่ครับ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน
ครูช่าง
rarin ออฟไลน์
เงินเดือน 5  % น่าจะได้สิ้นเดือนนี้ เพราะดูจาก สลิป ออมทรัพย์
boyjuleit ออฟไลน์
สพป.ตาก2 เงินเดือนเข้สอล้ว ยังไม่เห็นสลิป ได้น้อยกว่าเดิม 500 บาท ไม่รู้ว่าหักอะไร 5 %ก็ไม่เข้า ตกเบิกก้ไม่มี เบี้ยเสี่ยงภัยก้ไม่เข้า
อะไรกันนี่ ทำงานอะไรก๊านนน
wanthana ออฟไลน์
ครูฟาติน
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
สพม.6 ได้แล้วค่ะตกเบิก5% ด้วยมั๊ง 1200
suphattana.22 ออฟไลน์
kruadd
สพป.พล3  ตอนยังไม่ปรับเราได้ 11650  ตอนนี้ปรับเป็น 12530นะ  สลิปเงินเืดือนออกวันนี้แล้ว
boyjuleit ออฟไลน์
อ้อ...รู้แล้วหายไปไหน 500 บาท โดนดอกเบี้ย กู ชพค.ใหม่ เพิ่ม 500 บาท
แมร่ง อุตส่าห์ได้เพิ่ม 500 ต้องมาจ่ายดอกเพิ่ม 500 สุดยอดจริงๆ อาเฮียเอ้ย
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป