เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : รบกวนขอรายละเอียดการจัดทำแฟ้มเอกสารเพื่อประเมิน คศ.2
kroo_doi ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
รายละเอียดผู้ใช้ 

รบกวนขอรายละเอียดการจัดทำแฟ้มเอกสารเพื่อประเมิน คศ.2

อยากจะรบกวนถามเพื่อนครู ที่ประเมิน คศ.2 แล้วว่า การจัดเตรียมเอกสาร / ผลงาน ไว้ที่สถานศึกษาเพื่อให้คณะกรรมการมาตรวจในการขอประเมิน คศ.2 นั้นจะต้องทำอย่างไรบ้าง ได้ยินมาว่าให้จัดทำเป็นแฟ้มมีอยู่ 12 แฟ้ม ไม่ทราบว่าเป็นความเข้าใจที่ถูกต้องหรือไม่นะค่ะ กำลังจะเริ่มทำเลยอยากทราบแนวทางในการจัดทำที่ถูกต้อง ว่าต้องจัดเตรียมเป็นแฟ้มต่าง ๆ ใช่หรือไม่ แล้วในแต่ละแฟ้มจะต้องประกอบด้วยอะไรบ้าง ขอรบกวนเพื่อนครูด้วยนะค่ะ ขอบคุณมาก ๆๆๆๆ ค่ะ
moji_tom ออฟไลน์
อยากทราบเหมือนกันค่ะ  ใครมีข้อแนะนำยินดีรับฟังค่ะ ครูต๋อม moji_tom@hotmail.com
jeab ออฟไลน์
KRUJEAB
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
สอบถามครูที่่ส่งชำนาญการแล้ว อยากทราบว่าเราจะต้องจัดแฟ้มเพื่อทำการประเมินกี่แฟ้มค่ะ  แต่ละแฟ้มเป็นข้อมูลเกี่ยวกับอะไรบ้างค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ กะว่าจะส่งเพื่อขอประเมินภายในเดือนนี้ค่ะ กรุณามาตามเมลล์นี้นะค่ะ J_KANDA_P@HOTMAIL.COM
pam.math ออฟไลน์
ขอด้วยคนคะ วันนี้ครบ 6 ปีแล้ว  คิดว่าจะส่งภายในเทอมนี้  pam.math@hotmail.com
wanasanan ออฟไลน์
ขอด้วยนะคะ wanasanan@live.com  
sadao ออฟไลน์
ขอด้วยคะ anewjug555@gmail.com
nong2618 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
ผมเตรียมแฟ้มแค่ 7 แฟ้ม เองครับ
pethai ออฟไลน์
Rno
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso6
แฟ้มอะไรบางครับ ผมก็ลำดับเอกสารไม่ถูกเลย
ครูช่าง
ruxpum ออฟไลน์
กำลังจะทำเหมือนกันค่ะ ใครมีตัวอย่างของความกรุณาช่วยส่งให้ดูหน่อยค่ะ ruxpum@hotmail.com
nong2618 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
ด้านที่ 1 ด้านวินัย คุณธรรม จริยธรรม และจรรยาบรรณวิชาชีพ 5 แฟ้ม  
ด้านที่ 2 ด้านความรู้ความสามารถ 1 แฟ้ม
ด้า่นที่ 3 ด้านผลการปฏิบัติงาน 1 แฟ้ม

รวมทั้งหมด 7 แฟ้ม
(ประเมินเสร็จแล้วร้อยแล้วครับ)
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป