เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : ป.โท สพป.ขก5 ปรับแล้วไม่เรียกคืน
funnylism ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
รายละเอียดผู้ใช้ 

ป.โท สพป.ขก5 ปรับแล้วไม่เรียกคืน

สพป.ขก.5 ไม่เรียกคืนเงินปรับป.โท ค่ะ
น้องที่ได้ปรับตอนนี้เงิน 16000  กว่าแล้วเค้ายังขอส่ง คศ.2 ได้อีกด้วย
อยากให้พวกเราช่วยกันประสาน สอบถามเพิ่มเติมช่วยกันค่ะ
เพราะคนที่ได้ปรับเค้าบรรจุ 49  แต่เงินเดือนเกินเราไปมากแล้ว
เพื่อผลประโยชน์ของเราค่ะ
dark_mar ออฟไลน์
พลายพยัคฆ์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso8
ขอโทษนะครับ จะเป็นการรบกวนมากไหม ครับ ถ้าจะบอกชื่อคนที่ได้ พร้อมคำสั่ง เงินเดือนต่างๆ อยากทราบจริงๆ เผื่อจะนำไปอ้างอิง ได้บ้าง

ขอบคุณครับ
พลายพยัคฆ์
krooae ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
คงบอกได้ไม่หมดครับ   เพราะเขาได้กันทุกคน(ป  โท)  ขนาดจบ  ม  อีสานก็ได้ปรับนะครับ  
krutor ออฟไลน์
ผมสอบถามพี่ชายละครับ บรรจุ ปี 51  จบโท 52  ปรับแล้วครับ 15440  ขก เขต 5
krunat ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
ถ้าใช่ แล้วทำไมเปิดเผยได้ไม่หมดล่ะครับ อยู่ภายใต้กฏหมายเดียวกัน ก็ต้องปฏิบัติแนวทางเดียวกันสิคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ พี่น้อง
เว็บไซต์ครู เพื่อพัฒนาครูสู่มืออาชีพ
http://www.gurukru.com
pakornkrits ออฟไลน์
ปกรณ์กฤช กันทะเลิศ
ระดับ: คณะกรรมการชมรมฯ
ขอหลักฐานด่วนครับ อยากเห็นชัดๆ เต็มๆ ตาๆ จะได้นำไปให้เขตปรับด้วยครับ
funnylism ออฟไลน์
หลักฐานไม่มีค่ะ มีแค่สลิปเงินเดือน
อย่างอื่นเค้าคงไม่ให้
แต่ที่แน่ๆ เค้าได้ปรับชัวร์
mu_jaeng ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
บรรจุ 48 จบโท ปี 53 มีสิทธิ์ปรับไหมคะ
สงสัยจริงๆ ขอคำตอบด้วยค่ะ
เห็นเงินเดือนน้องๆแล้วก้อช้ำใจ
dark_mar ออฟไลน์
พลายพยัคฆ์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso8
ขอรบกวนอีกครั้ง นะครับ ปรับให้ ณ วันที่ เท่าไรครับ
พลายพยัคฆ์
krooae ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
ถ้าจบ ภายใน  3  เดือน  (ดูวันที่  สภามหาวิทยาลัย  อนุมัตินะครับ)  ก็ย้อนหลัง  3  ก.ย.  53   ถ้านานกว่านั้นก็ตามวันที่  ที่เราส่งหนังสือขอปรับครับ

สำหรับคุณ  krunat ( ถ้าใช่ แล้วทำไมเปิดเผยได้ไม่หมดล่ะครับ อยู่ภายใต้กฏหมายเดียวกัน ก็ต้องปฏิบัติแนวทางเดียวกันสิคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ พี่น้อง)    
ก็ช่วยดูข้อมูลนะครับ  สอบถามที่เขต  ได้  พวกเราก็อยากให้ทุกคนได้เหมือนกัน    แต่ละเขต  ปฏิบัติไม่เหมือนกัน   เราเป็นผู้น้อย  มีข่าวดี  ก็มีสิทธิ์แค่มาบอก  ครับ
อย่าที่บอกหลักฐานก็มีแค่สลิปเงือนเดือนครับ    ขอบคุณตรับ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป