เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : สพป.ฉะเชิงเทรา เขต  2  จะปรับเงิน ป.โท แต่ให้หาเอกสารหลักฐานจากคนที่ได้รับการปรั
noommutd ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
รายละเอียดผู้ใช้ 

สพป.ฉะเชิงเทรา เขต  2  จะปรับเงิน ป.โท แต่ให้หาเอกสารหลักฐานจากคนที่ได้รับการปรั

พอดี ผอ.ผมเขาไปถามเรื่องการปรับเงินเดือน ป.โท ที่ สพป.ฉะเชิงเทรา เขต  2  เขาบอกว่าให้นำหลักฐาน การปรับเงินเดือนจากเขตหรือคนที่ได้ปรับแล้วมาแสดง  แล้วเขาจะปรับให้ครับ  ใครมีหลักฐานหรือเอกสารไรบ้างครับ  ถ้ามีกรุณษสุงให้ด้วยครับ  ขอบคุณครับ  noom_mutd@hotmail.com
krudoiomkoi ออฟไลน์
KRUFAH
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
อ้าว...ซะงั้น....
sothara ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
dark_mar ออฟไลน์
พลายพยัคฆ์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso8
โอ้ย..... อยากย้ายกลับไปบ้านโป่งเจริญ ปรับเงินเดือน ป.โท ก่อน แล้วค่อยย้ายมา สพม.20 จังเลย

สพม. 20 เงียบยิ่งกว่าป่าช้า พอเราอ้างว่า ที่อื่นเขาปรับให้ได้ ก็บอกว่า เบื้องบนก็ตีกลับอยู่ดี เล่นซะตันเลย
พลายพยัคฆ์
kru.saksit ออฟไลน์
ประธานชมรมครู คศ.๑ แห่งประเทศไทย
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
วันนี้ผมติดต่อเรื่องขอเข้าพบ ท่าน รมต.ศธ. แล้วครับ หลังจากนี้ต้องรอให้เจ้าหน้าที่ติดต่อกลับเพื่อแจ้งเวลานัดหมาย อีกทีครับ..
บางที อาจนัดด่วนเลยครับ ประมาณช่วงสัปดาห์หน้า.. ^^

วัตถุประสงค์ คือ เราจะไปมอบช่อดอกไม้เพื่อแสดงความยินดี และเรียนเสนอข้อมูลที่ต้องฝากท่านช่วยดูแลด่วน

1. ขอให้ท่านช่วยผลักดันให้ผ่านมติ เรื่องปรับขั้น 10770 บาท ย้อนหลัง ให้ครูหลักสูตร 4 ปี ที่เสียสิทธิ์ โดยอ้างอิงมติที่ประชุมคณะกรรมการสิทธิ์ฯ 22 ก.ค. 54

2. เรื่องปรับ ปโท ขั้น 13240 บาท โดยให้ปลดล็อค กรณีจบ ป.โท หลังการบรรจุ หรือหลังจากที่ผ่านประเมินเข้มแล้ว
ศักดิ์สิทธิ์ จุลราช Tel.080-1898998
mr_saksit@hotmail.com
dark_mar ออฟไลน์
พลายพยัคฆ์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso8
ครับท่าน
พลายพยัคฆ์
นิรัน ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
ดีครับท่านประธาน
nongbud ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
ดีจ้าเห็นด้วย
kru.saksit ออฟไลน์
ประธานชมรมครู คศ.๑ แห่งประเทศไทย
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
เช้าวันนี้ สพม.๒๓ สกลนคร  เจ้าหน้าที่บุคคล แจ้งผมว่าให้ทำเรื่องขอปรับเงินเพิ่มตามวุฒิ ป.โท ไปอีก  ผมเลยถามว่า ผม จบ เมษา ๕๓ จะปรับ ๑๓๒๔๐ ย้อนไปเมื่อไหร่  เขาตอบว่า ย้อนไปให้วันที่ จบเลย ( เมษา ๕๓) แต่เขาขอเอกสารที่เขตอื่นปรับมาแล้วมาดูด้วย เพราะเขาจะได้ทำถูก  แต่แกยืนยันว่า ขั้น ๑๓๒๔๐  ทาง สพม. จะปรับให้แน่นอน....
ศักดิ์สิทธิ์ จุลราช Tel.080-1898998
mr_saksit@hotmail.com
messi10 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
ใช้ตัวอย่างนี้ได้หรือเปล่าครับ
ไฟล์แนบ:ปรับป.โท
ไฟล์แนบ: แนวทางปรับป.โท.zip (38 K) ดาวน์โหลด:62
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป