เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
kru123459 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso6
รายละเอียดผู้ใช้ 

ครู คศ.1 รับ 1,600-

ประกาศ
(แก้ไขครั้งที่ 3)

เมื่อเช้า รุ่นพี่เราบอกเราเองว่า
มีหนังสือแจ้งมาว่า ครู คศ.1 ที่ไม่ได้ 8 % จะได้รับคนละ 1,600-
(รุ่นพี่ทราบจากแฟนเค้าที่ สพป.บร. 4)
แล้วก็บอกว่าไม่เกี่ยวกับขั้น (จริงหรือเปล่า)

เราจะถามพี่เค้าให้ละเอียดกว่านี้หน่อย  พี่แกก็บอกไม่รู้ซะงั้น

เราก็กะลังนึกๆ อยู่ว่า จะขอให้พี่เค้าช่วยบอกแฟนส่งหนังสือนั้นมาให้ดูหน่อย

แต่เห็นพี่แกบอกไม่รู้ เราเลยว่าไม่จำเป็นต้องถามพี่เค้าแล้ว (รุ่นบรรจุ 46) เหอๆ

ท่านใดทราบรายละเอียดหรือมีหนังสือนั้น ก็โพสบอกกันได้นะคะ

เราเองก็จะลองรอหนังสือนั้นมาเขตเราเหมือนกัน จะได้รู้ชัดๆ ชัดเจนกว่านี้

ว่าใช่เขาจะให้พันหก + ขั้นตุลา หรือจะให้ยังไงกันแน่

ขอให้พวกเราชาวครู คศ.1 (48-50) โชคดีมีชัยถ้วนหน้า เพี้ยงๆๆ
[ แก้ไขล่าสุดโดย kru123459 เมื่อ 2011-09-12 20:52 ]
pethai ออฟไลน์
Rno
1600 คืออะไรไม่เข้าใจ แล้วได้รับเรื่องอะไร ไม่เครียร์ ไม่เข้าใจครับ
ครูช่าง
kowit ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
ก็ได้จาก 14220 - 12530 = 1690 บาท
ก็ได้เท่ากับคนที่ปรับขึ้นมาเท่ากันนั้นละครับ คนที่ได้ 1 ขั้นนะครับ
oar.orat ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
เหรอค่ะเมื่อไหร่...อยากได้ตัวอย่างหนังสือเพราะเขต...ที่นี่ทำงานช้ามากเลย
ก็ดูที่แท่งเงินเดือนที่เราจะได้ไงครับ ดูที่ตารางเงินเดือนได้ครับ
pethai ออฟไลน์
Rno
อ้าว เราก็นึกว่าเรื่องอะไร มันก็ได้ทุกคนอยู่แล้วนิขั้น 14220  
ครูช่าง
kru.saksit ออฟไลน์
ประธานชมรมครู คศ.๑ แห่งประเทศไทย
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
55+ หลงดีใจ อ่านผิดว่า หมื่นหก
ศักดิ์สิทธิ์ จุลราช Tel.080-1898998
mr_saksit@hotmail.com
seamore ออฟไลน์
ครูจี
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
ช่วยหาหนังสืออ้างอิงหน่อยครับ ที่โรงเรียนบอกว่าเม็ดเงินไม่พอให้ได้เลื่อนแค่ 0.5 ครับ ทั้งที่เมาษาฯก็ได้ 0.5 ไปแล้วรอบนี้ก็ 0.5 อีกครับ
kru.saksit ออฟไลน์
ประธานชมรมครู คศ.๑ แห่งประเทศไทย
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
ตาย

สพฐ ละครับ จะสมทบ ครบไหมเนี่ย
ศักดิ์สิทธิ์ จุลราช Tel.080-1898998
mr_saksit@hotmail.com
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป