เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : สพป.ขก.5 เรียกเงินคืนแล้ว
ingfa1981 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
รายละเอียดผู้ใช้ 

สพป.ขก.5 เรียกเงินคืนแล้ว

พอดีได้ไปเจอเพื่อนที่ อยู่ทาง สพป.ขก.5 ได้บอกว่า ทางกรมบัญชีกลางได้แจ้งให้เขตพื้นที่ เรียกเก็บเงินปรับวุฒิ คืนแล้วครับ พี่น้อง
krumano ออฟไลน์
blueman
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso6
เรียก คืน ทำไม ล่ะ เกิดอะไรขึ้น อีกแล้ว นี่
AdminMontree ออฟไลน์
เลขานุการชมรมฯ  => โอกาสมาถึงแล้วทุกๆ ท่าน
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
ครูขอนแก่นโทรมาแจ้งผมเหมือนกัน ว่าโดนเรียกคืนตั้งแต่ กย 53   แล้วตอนนี้เขายื่น คศ.3 ไปแล้ว  ใครจะรับผิดชอบ   ต้องกับมารับเงินเดือน 12530  กรรมเวรแท้ๆ  กคศ  มันคงจะติดตัวท่านทุกชาติไป
ครูมนตรี  พลแพงขวา Tel : 0810050510
bayaoy ออฟไลน์
ครูเบ
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
มีเรียกคืนที่เดียวหรอ ที่อื่นไม่เห็นมีข่าวเลย
vitoon.ch ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
สรุปมันยังไงแน่. ใครรู้ช่วยตอบที สับสนไปหมดแล้ว.
krupreecha ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
ผมก็ถูกเรียกคืนเหมือนกันหลายเดือนแล้วครับ  แต่ยังไม่มีเงินไปจ่ายเขตเลยครับชักหน้าไม่ถึงหลังเลยครับค่าครองชีพก็แพงบ้านต้องเช่าลูกต้องเลี้ยง นี้ก็ถูกเขาทวงทุกเดือน
chanwit ออฟไลน์
แจ๊คกี้
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 5 ต้นฉบับโพสโดย krupreecha เมื่อ 2011-10-09 21:14 :
ผมก็ถูกเรียกคืนเหมือนกันหลายเดือนแล้วครับ  แต่ยังไม่มีเงินไปจ่ายเขตเลยครับชักหน้าไม่ถึงหลังเลยครับค่าครองชีพก็แพงบ้านต้องเช่าลูกต้องเลี้ยง นี้ก็ถูกเขาทวงทุกเดือน

ถูกเรียกคืนยังงัยท่าน และขั้นปรับลดขั้นลง จากขั้นไหน ลงมาขั้นไหนครับผม ช่วยอธิบายด้วยครับ ที่ สพป อจ ก็มีข่าวว่าจะเรียกคืน เหมือนกัน
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป