เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : ครู สพป.ศก.๓ รุ่นบรรจุ ๑ พ.ย. ๒๕๔๘ ใครจะส่งขอชำนาญการบ้างแล้วครับ
thanete ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
รายละเอียดผู้ใช้ 

ครู สพป.ศก.๓ รุ่นบรรจุ ๑ พ.ย. ๒๕๔๘ ใครจะส่งขอชำนาญการบ้างแล้วครับ

ครู สพป.ศก.๓ รุ่นบรรจุ ๑ พ.ย. ๒๕๔๘ ใครจะส่งขอชำนาญการบ้างแล้วครับ
ผมจำได้ตอนที่เรียกไปบรรจุเมื่อวันที่  ๑  พ.ย.  ๒๕๔๘ 
คนที่บรรจุรุ่นเดียวกันทุกวิชาเอกมีเยอะมากเลยครับ

ครูธเนศ
ร.ร.บ้านคะนาสามัคคี
สพป.ศก.๓

krunat ออฟไลน์
ถ้าทำได้แล้ว ยินดีด้วยนะครับ...
เว็บไซต์ครู เพื่อพัฒนาครูสู่มืออาชีพ
http://www.gurukru.com
krubee ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
ส่งได้เลยครับ  ผมส่งไปแล้วครับ
basbundit ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
เกณฑ์บอก ป.ตรี ต้องอายุ 6 ปี
              ป.โท อายุ 4 ปี
              ป.เอก 2 ปี

ถ้าวุฒิ ป.ตรี น่าจะคุณสมบัติไม่ครบ นะครับ เค้าจะคัดออก
         ป.โท ยื่นได้เลย
แน่นนอน
dark_mar ออฟไลน์
พลายพยัคฆ์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso8
ถ้าบรรจุ 1 พ.ย. 48 วุฒิ ป.ตรี ตอนนี้ยื่นได้แล้วครับ เพราะบรรจุ 48 รุ่นเรา เขานับตำแหน่งครู ณ วันที่บรรจุ ครับ ก็ครบ 6 ปี เต็มแล้วครับ ยื่นขอประเมินได้ครับ

พลายพยัคฆ์
ksp2553 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
บรรจุ 48 แต่เงินเดือน 14220 เองยื่นได้เหรอ เค้าให้ต่ำกว่าขั้นต่ำ คศ 2 อยู่ 1 ขั้น แล้วมันเท่าไหร่  บางคนบอกได้ บางคนบอกไม่ได้
dark_mar ออฟไลน์
พลายพยัคฆ์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso8
ยื่นประเมินไปก่อนครับ แล้วก็รอเงินเดือนถึง ขั้น 15440 บาท แล้วเขาก็จะแต่งตั้งให้ ไปกินขั้นเงินเดือน 16190 บาท ครับ

ชัวร์ ครับ
พลายพยัคฆ์
9994 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
ผมก็จะส่งเหมือนกันแต่ยังรอจังหวะอีกนิดมีปัญหานิดหน่อย
chanwit ออฟไลน์
แจ๊คกี้
อ้างอิง
อ้างอิงโพส 6 ต้นฉบับโพสโดย dark_mar เมื่อ 2011-11-05 13:43 :
ยื่นประเมินไปก่อนครับ แล้วก็รอเงินเดือนถึง ขั้น 15440 บาท แล้วเขาก็จะแต่งตั้งให้ ไปกินขั้นเงินเดือน 16190 บาท ครับ

ชัวร์ ครับ

ใช่ครับเป็นตามท่าน drak_  ตอบครับ
คุณสมบัติครบ ครู 6 ปี ทำได้แล้ว ส่วนเงินยังไม่ถึงก็ทำได้ และรอถึง 15440 บาท ซึ่งต่ำกว่าขั้นต่ำ 1 ขั้น คศ2 คือ 15430 บาท  เกินไปแล้ว 10 บาท ก็สามารถแต่งตั้งได้ครับ
ผมส่งผ่านแล้ว และแต่งตั้งแล้วครับ ส่งตอน 4 ปี จบ ป โท ตอน 1 พย 52 ตามหนังสือ ว17 ครับและเงินเพิ่งถึง ครับผม
ขอให้ทุกท่านโชดีนะครับ
khunkrai ออฟไลน์
ยื่นได้ ล้าน % ครับ ผมยื่นแล้ว แต่งตั้งกรรการประเมินแล้วด้วยครับ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป