เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : ใครอยู่  สพม 40  (เพชรบูรณ์) เห็นว่ามีคำสั่ง  ปรับเงินเดือนย้อนหลัง
krooae ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
รายละเอียดผู้ใช้ 

ใครอยู่  สพม 40  (เพชรบูรณ์) เห็นว่ามีคำสั่ง  ปรับเงินเดือนย้อนหลัง

เรียนท่านประธาน
  ผมอยากทราบว่า        ใครอยู่  สพม 40  (เพชรบูรณ์) เห็นว่ามีคำสั่ง  ปรับเงินเดือนย้อนหลัง   ตอนปรับ  คศ  1  (ให้  11930  ทุกคน)จริง  หรือ  ไม่  ฝากท่านเช็คข้อมูลด้วยครับ  ไฟล์ที่ผมมี  มัน  อัฟโหลดไม่ได้ครับ   ขอบคุณครับ
namhan ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
ใครอยู่  สพม 40  (เพชรบูรณ์) เห็นว่ามีคำสั่ง  ปรับเงินเดือนย้อนหลัง

เรียนท่านประธาน
  ผมอยากทราบว่า        ใครอยู่  สพม 40  (เพชรบูรณ์) เห็นว่ามีคำสั่ง  ปรับเงินเดือนย้อนหลัง   ตอนปรับ  คศ  1  (ให้  11930  ทุกคน)จริง  หรือ  ไม่  ฝากท่านเช็คข้อมูลด้วยครับ  ไฟล์ที่ผมมี  มัน  อัฟโหลดไม่ได้ครับ   ขอบคุณครับ

ทราบข้อมูลมาจากไหนคะ
lll ออฟไลน์
ช่วยติดตามข้อมูลให้สมาชิกทราบด่วนเลยครับ ขอขอบคุณ
krooae ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
มีหนังสือ ให้สำรวจการแต่งตั้งครู   เพื่อดำเนินการแก้ไขคำสั่งแต่งตั้งครูผู้ช่วย  เพื่อรักษาผลประโยชน์
เลขหนังสือ  ที่ ศธ 04270  /  731   ลงวันที่   14  มีนาคม    2555   สพม  40   นายเฉลิมชัย   ขั้วเจริญ   เป็นผู้ลงนามครับ

ใครอยู่ทางนั้น   อยากให้ข้อมูลด้วยครับ  
vitoon.ch ออฟไลน์
ครูหลกักสูตร 5 ปี รึเปล่า
kru.saksit ออฟไลน์
ประธานชมรมครู คศ.๑ แห่งประเทศไทย
ระดับ: ผู้ช่วยผู้ดูแล
ปรับตำแหน่งครู อย่างเดียวรึเปล่าท่าน

รบกวนสแกนให้ผมทีครับ mr_saksit@hotmail.com
ศักดิ์สิทธิ์ จุลราช Tel.080-1898998
mr_saksit@hotmail.com
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป