เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : มาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทำ คศ.3กันครับ
kroochaii ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
รายละเอียดผู้ใช้ 

มาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทำ คศ.3กันครับ

คิดว่า..ครูบรรจุ 48 น่าจะแต่งตั้ง คศ.2 กันทั่วหน้าแล้วนะครับ   เรามาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ช่วยๆกันทำ คศ.3กันนะครับ
jakham ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
ผมบรรจุ 1 พ.ย.48   เมื่อ 30 ก.ย. เงินเดือน  14620 ผ่านชำนาญการ ช่วงสิงหาคม แต่ให้รอให้เงินเดือนถึงตามเกณฑ์ ตอนนี้ได้  15440 แต่ทำไมเขตไม่ปรับเงินเดือนให้ หรือเขตกำลังทำให้เลยให้รอไปพลางๆ
kroochaii ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
ตอบกลับโพส 1 โพสของ (jakham)
คุณครูได้รับเงินเดือน 15440 เมื่อ 1 ต.ค. 2555 ก็สามารถแต่งตั้งได้ 1 ตค 55 ครับ (โทรตามได้แล้วครับ เป็นไปได้ว่า อาจจะตกหล่น เพราะเราทำไว้ล่วงหน้าต้องเข้าใจเขตด้วยครับเพราะงานเขาเยอะมากๆครับ)
seamore ออฟไลน์
ครูจี
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
ผมบรรจุ 3 ตค 48 ผมประเมินผ่าน กย 55  เงินเดือนยังไม่ถึง 15440 เลยครับเหลืออีก 0.5 ขั้น มีใครเงินเดือนไปช้ากว่าผมอีกไหมครับอยากรู้จัง
jakham ออฟไลน์
ขอบคุณมากครับที่ช่วยแนะนำเดี๋ยวจะรีบไปประสานเขตเลยครับ
phong4599 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
ผมบรรจุ 7 พย 48 ยื่น ชนก 1 ธค 54 ตรวจ 6 มค 55 เงินเดือนตอนนี้ 15440 ก็ยังรอคำสั่งอยู่ครับ
หลายท่านเห็นว่าต้องตามไช่ไหมครับ
phoopha15 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
ผมบรรจุ 27 ก.ย.48  ยื่่นชำนาญการ ก.ย.54  พรรคพวกได้รับแต่งตั้ง ค.ศ.2 แล้ว ผมเปลี่ยนตำแหน่งเป็นรองผอ.   19 ก.ค.55  ต้องประเมินด้าน 1,2 ใหม่ ถึงจะได้แต่งตั้ง ค.ศ.2  ยื่นชำนาญการพิเศษได้ก็ต้อง 19 ก.ค.57 โน่น      ไม่รู้คิดถูกหรือคิดผิดมาเป็นรองฯ เนี่ย (ต้องอยู่ในตำแหน่งอีก 2 ปี)
goodgirl ออฟไลน์
เด็กหญิง ใจดี
ลองเข้าไปศึกษา 7 ขั้นตอนการทำผลงานวิชาการเพื่อขอมีหรือขอเลื่อนวิทยฐานะ คศ.3 เกณฑ์ใหม่จากที่นี่นะคะ  เผื่อจะเป็นแนวทางการทำและเข้าใจมากขึ้นค่ะ
http://easyeasythesis.blogspot.com/
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป