เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : สพม.23 มีมติรับย้ายครู  เมื่อวันที่ 25 มค.56  เห็นชัดๆ ว่าไม่โปร่งใส
kurin888 ออฟไลน์
Get
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
รายละเอียดผู้ใช้ 

สพม.23 มีมติรับย้ายครู  เมื่อวันที่ 25 มค.56  เห็นชัดๆ ว่าไม่โปร่งใส

สพม.23 มีมติรับย้ายครู  เมื่อวันที่ 25 มค.56  เห็นชัดๆ ว่าไม่โปร่งใส
มีด้วยเหรอ พิจารณาย้านสองรอบ
ถามจริงเถอะ คนที่ได้ย้ายน่ะ เสียเงินกันเท่าไหร่
ทำไปได้
ลูกตาสีตาสาคงไม่ได้ย้ายหรอก
เขียนย้ายมา 5 รอบแล้วยังเงียบกริบ
อย่าให้มีพ่อเป็น อกคศ.เขต23  ก็แล้วกัน

http://www.sesarea23.go.th/web/view.php?article_id=1139
sanpom ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
ลองศึกษากฏ กคศ. อีกครั้งครับ
รูปภาพ: Untitled.png
biopat ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
เข้าใจว่าท่านเสียใจที่ไม่ได้ย้าย แต่การที่พูดเพื่อให้ตัวเองดูดี แต่ผู้อื่นเสียหาย ไม่ควรทำนะคะ ดิฉันเป็นคนหนึ่งที่ได้ย้ายจากการพิจารณารอบสอง ก็ไม่เห็นต้องจ่ายสักบาท ถ้าตำแหน่งมี คุณสมบัติได้ ก็ได้ย้ายเอง รอบหน้าเขียนใหม่นะ
photphot ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
ที่ชล เป็นแบบนี้ สมมิติว่า เขียนย้าย สค มีอัตราว่างกี่คน ก็พิจารณารับย้ายเท่านั้นคน แต่พอมีอัตรว่าง เขาก็เอาคำร้องขอย้ายชุดเดิมมาปัดฝุ่นพิจารณาอีกรอบ เพื่อเป็นการไม่เสียเวลา (ยังไม่สิ้น มค) มีครูที่ รร ท่านเขียน สค ไม่ได้ย้าย แต่ด้วยเหตุผลดังกล่าว ท่านได้รับพิจารณาย้าย ช่วงเดือน มค ผมว่ามันก็ยุติธรรมดี ไม่เสียเวลาเขียนใหม่
ส่วนเรื่องใต้โต๊ะน่าจะหลายที่ๆนะ ส่วนที่ ชล ไม่ใช้เงิน แต่ใช้เส้น กันบ้าง
Get
เข้าใจว่าท่านเสียใจที่ไม่ได้ย้าย แต่การที่พูดเพื่อให้ตัวเองดูดี แต่ผู้อื่นเสียหาย ไม่ควรทำนะคะ ดิฉันเป็นคนหนึ่งที่ได้ย้ายจากการพิจารณารอบสอง ก็ไม่เห็นต้องจ่ายสักบาท ถ้าตำแหน่งมี คุณสมบัติได้ ก็ได้ย้ายเอง รอบหน้าเขียนใหม่นะ

ก็คุณได้ย้ายก็พูดได้สิ  เห็นใจคนไม่ได้ย้ายบ้างสิ
Get
รู้แล้วครับเจ้านาย  ที่แน่ๆๆ สพม.23มันกินเงินกันอยู่แล้ว  อยากจะให้ออกชื่อมั้นว่ามีใครบ้างที่กินเงิน
อกคศ.ก็หลายคน  ทำไปได้
cspichesth ออฟไลน์
เว็บบอร์ดนี้ เราไม่ได้มีเพื่อจุประสงค์นี้นะ ลูกพี่อุ้มกรุณาลบด้วยเลย
ratchajukree ออฟไลน์
แอปเปิ้ล
ก็ยังไม่ถึง 31 มกราคมนี่คะ ก็ยังมีสิทธิ์พิจารณาย้าย
Get
ลบล่ะแม่ะ
kmay ออฟไลน์
ปกติมันก็พิจารณากันหลายรอบไม่ใช่เหรอคะ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป