เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : สพป.ชย 2  ได้คำสั่งแล้ววันนี้ ดีใจมากเลย ได้แต่งตั้่ง คศ 2 ย้อนหลังด้วย
krunee2521 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
รายละเอียดผู้ใช้ 

สพป.ชย 2  ได้คำสั่งแล้ววันนี้ ดีใจมากเลย ได้แต่งตั้่ง คศ 2 ย้อนหลังด้วย

วันนี้เขตออกคำสั่งแต่งตั้ง คศ 2 ย้อนหลังให้แต่เดือน กุมภาพันธ์ 55 และได้ปรับเงินจาก 15440 เป็น 18970
noywittaya ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
ดีใจด้วยครับเมื่อใหร่ สพม 36 จะออกเสียทีนี่
phong4599 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
ยินดีกับเพื่อนๆ ด้วยครับ คงอีกไม่นานก็น่าจะเป็นคิวเราบ้าง 555
AdminMontree ออฟไลน์
เลขานุการชมรมฯ  => โอกาสมาถึงแล้วทุกๆ ท่าน
ระดับ: ผู้ดูแลระบบ
ยินดีด้วยนะครับ คงเยียวยาเราได้พอสมควร  ถ้าจะให้ดีเอาตัวอย่างคำสั่งขึ้นได้ไหม  เพื่อนๆจะได้เอาไปอ้างอิงเขตฯ  ที่เจ้าหน้าที่.....   เขตผมเองโทรไปถามบอกว่ายังไม่กล้าทำ ต้องส่งเรื่องสอบถาม กคศ.ก่อน  กลัวผิดแล้วต้องมาแก้ใหม่  

ช้างี้ละเราเสียสิทธิ์  ตีความเพื่อประโยชน์ทำไปเถ๊อ
ร้องเพลงรอต่อไป
ครูมนตรี  พลแพงขวา Tel : 0810050510
khunkrai ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
สุดยอดครับ  อุ่นใจขึ้นเเยอะ ว่าเราได้ตามที่เราคำนวณเอาไว้จริงๆ สาธุๆ เอาตัวอย่างหนังสือ ขึ้นให้พรรคพวกดูหน่อยครับ
pethai ออฟไลน์
Rno
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso6
ถ้าไม่ขึ้นคำสั่งให้ดู รบกวนอธิบายได้มั้ยครับ
1 มค. 55 เงินเดือนเท่าไร   ปรับแล้วได้เท่าไร
กพ. 55 ที่บอกว่า 15440 คือเงินเดือนที่ปรับมาแล้วใช่มั้ยครับ แล้วได้ย้อน คศ.2 ตรงนี้ตั้งแต่ กพ55 เป็น 16190
จากนั้น เม.ย.55 เลื่อน 0.5 ขั้นเป็น 17970 และ ต.ค. เลื่อน 1.0 ขั้น เป็น 18970 แบบนี้ใช่มั้ยครับ
ครูช่าง
hansuek007 ออฟไลน์
หยากเห็น
kowit ออฟไลน์
ขอดูข้อมูลด้วยคนครับ
benben ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
ดีใจด้วยค่ะ ถ้าให้ดีขอข้อมูลด้วยคน
krunee2521 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
ตัวอย่างคำสั่ง
ไฟล์แนบ: ปรับเงิน2.pdf (109 K) ดาวน์โหลด:399
ไฟล์แนบ: ปรับเงิน 3.pdf (2173 K) ดาวน์โหลด:369
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป