เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : สพป.กจ.2 เงินเดือนใหม่กระทบ 15,000 ออกแล้วเดือน ก.พ. 56 เขตอื่นเป็นไงกันมั้งครับ
pakornkrits ออฟไลน์
ปกรณ์กฤช กันทะเลิศ
ระดับ: คณะกรรมการชมรมฯ
รายละเอียดผู้ใช้ 

สพป.กจ.2 เงินเดือนใหม่กระทบ 15,000 ออกแล้วเดือน ก.พ. 56 เขตอื่นเป็นไงกันมั้งครับ

เห็นใน FB ชมรมเขาบอกว่าแต่ยังไม่มีหลักฐานเอกสารนะครับคงได้จริงๆอ่ะ
สพป.กจ.2 สลิปเงืนเดือนแจ้งเงินเดือนใหม่มาแล้ว
กาญจนบุรี เขต 2 ค้างตกเบิก

แล้วอื่นๆ ละครับเขตไหนออกแล้วมั้ง
ทำงานได้สุดยอดเร็วมากๆ ขอนับถือ
เขตอื่น ๆ

ท่านอยู่ในข่ายใดนี่ เศร้าจริง อีกนานแค่ไหนที่จะใกล้ความจริง
1. ยังไม่ได้หนังสือสำรวจ
2. ได้คำสั่งแก้ไข
3. ได้เงินเดือนใหม่แล้ว ก.พ.
4. ได้ตกเบิก
atm ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
แล้ว สพม.36 เมื่อไร  จะดำเนินการคะ
รอมานานมากๆ แล้วนะคะ
thun ออฟไลน์
สพม18 ชลบุรี ยังไม่ทำอะไรเลยสักอย่าง เงียบมาก
pimchanok ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
ขอเบิ่งสลิปได้หรือเปล่าจะได้มีแฮง
maxwell ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
อบจ.นครราชสีมา ช้าทุกอย่าง
วรกมล ออฟไลน์
ลำปาง เขต 1 ทั้ง 4  ข้อไม่มีเลยสักข้อโครตเงียบบบบบบบบบมากกกกกกกกกกกกก
ohoo2009 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
สพป อบ2 ข้อ1 ผ่านไปแล้วเหลือ อีก 3 ขอ รอเป็นเดือนแล้ว
wow ออฟไลน์
ใครทราบความเคลื่อนไหวของอุดร เขต3 บ้าง
ammrin ออฟไลน์
สพม.33 (สุรินทร์) สำรวจแล้วครับทางเขตแจ้งว่าจะดำเนินการให้เสร็จสิ้นภายใน ก.พ. 56 นี้ แต่ยี่ก็ปลายเดือนแล้วยังเงียบอยู่เลยครับ
patchba ออฟไลน์
ยังไม่ได้จ้า...ทางเขตให้โรงเรียนทำคำสั่งแต่งตั้งไป  แต่เดือนนี้ยังไม่ได้นะ  เงินเดือนยังเท่าเดิม  สลิปก็เท่าเิดิมจ้า......ครูสพป กจ.2
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป