เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : ต้องการอบรม ทำคศ.3 ไม่ทราบว่าพอจะมีที่ไหนบ้างไหมคะ
benben ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
รายละเอียดผู้ใช้ 

ต้องการอบรม ทำคศ.3 ไม่ทราบว่าพอจะมีที่ไหนบ้างไหมคะ

อยูสุพรรณฯ ต้องการจะอบรมคศ.3 อยากจะหาที่ใกล้ๆซักหน่อยพอจะมีใครทราบบ้างไหมคะ หรือเว็ปไซด์ที่เขาพอจะสามรถดูได้บ้างค่ะ
mangkang ออฟไลน์
Bie
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
อยากรู้เหมียนกัน เห็นเขาบอกว่ายากขนาด
bunyaorn ออฟไลน์
รอมานาน  หลายเดือนแล้ว แย่ จัง
bunyaorn ออฟไลน์
สายบริหาร หาที่อบรม ยากมาก
kruwisut ออฟไลน์
สงขลาจะเริ่มอบรมกันแล้วจ้า
pee ออฟไลน์
ของผมไปอบรมพรุ่งนี้แล้วครับ ค่าอบแพงชะมัด 4,000 แน่ะ คนอบรมก็เยอะ
khunkrai ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
23- 26 น เม ย นี้ ราชภัฏสุราษฏ์ธานีครับ ผมกำลังจะไป
bungmoad ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
ของผมภาคใต้ ศูนย์สุราษฎร์ ฯ ม.ราชภัฎสุราษฎร์อบรมให้เสร็จแล้ว
benben ออฟไลน์
สุพรรณเขต2ไม่เห็นแจ้งไม่เห็นจะแจ้งกันบ้างเลย
paoman_utd ออฟไลน์
ทั้งประเทศมีมหาวิทยาลัย 27 แห่ง ที่ทำข้อตกลงกับ สพฐ.ในการพัฒนาบุคลากรฯก่อนแต่งตั้งวิทยะฐานะต้องติดตามข่าวสารจากมหาวิทยาลัย แต่โดยส่วนมากถ้ามหาวิทยาลัยไหนเปิดอบรมก็จะมีหนังสือแจ้งไปทุกเขตนะ
ไฟล์แนบ: address.pdf (198 K) ดาวน์โหลด:90
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป