เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : เอกสารการปรับเงินผลกระทบ 15,000 ครูท้องถิ่น
jacknoasa ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
รายละเอียดผู้ใช้ 

เอกสารการปรับเงินผลกระทบ 15,000 ครูท้องถิ่น

มาแล้วนะครับ รอตกเบิกได้เลย (ช้ายังดีกว่าไม่ได้นะครับ อดเอา)
ไฟล์แนบ: 12108_1.pdf (294 K) ดาวน์โหลด:347
ponchai ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
ผมกว่าไม่แล้วเสร็จก่อนเมษาแล้วจะยื่นทำชำนาญการไม่ได้เพราะครูอบจ.ยังใช้เกณท์เก่าอยู่ครับคือเงินเดือนต้องถึงขั้นต้ำของคศ.2  แต่ไม่ปรับตามคุณวุฒ ว.-จ แล้วเงินเดือนผมไม่ถึงครับ
maxwell ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
อบจ.โคราช จะประชุมกัน 20 นี้ คงได้แต่ว่าช้า
adul123 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
ก็ขอให้เจ้าหน้าที่ทุกคนช่วยกันครับ  เป็นกำลังใจให้
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป