เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : สพป.ลำปาง 2 ได้รับเงินเดือนใหม่แล้ว
vayu ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
รายละเอียดผู้ใช้ 

สพป.ลำปาง 2 ได้รับเงินเดือนใหม่แล้ว

สพป.ลำปาง 2 ได้รับเงินเดือนใหม่แล้ว....แต่ตกเบิกยังไม่ได้ครับ
มานพ ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
จริงเหรอครับที่ปรับชดเชยใช่ไหมครับหรือปรับขั้นเมษา  โพสให้ดูหน่อยได้ไหมครับ
nayake ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
สารคามเขต 2 ยังไม่ได้เลยครับ
krooong ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
สพป.นว.3 ก็ได้แล้ว แต่ตกเบิกยังไม่ได้เหมือนกันครับ
ohoo2009 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
สพป อบ 2 ได้แล้วเหมือนกันพร้อมขั้นใหม่เมษา  แต่ตกเบิกรอไปก่อนยังไม่ได้ ว่าจะไปซื้อทองซะหน่อย
somrudee ออฟไลน์
สพป นว3  ได้คำสั่งแล้วเหรอ สพป นว 2  ยังเงียบอยู่เลย....
chanwit ออฟไลน์
แจ๊คกี้
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso5
สพป อำนาจเจริญ ได้แล้วพร้อม จ18 ใหม่ แต่เงินตกเบิกยังไม่ได้
yusupapa ออฟไลน์
ทำไม ของเรายังเงียบอยู่เลย
batigo5555 ออฟไลน์
วิเคราะห์ออกมาได้ถูกต้องดีครับ
แต่คุณๆ จะรู้ไหม เหตุการณ์จากผู้ที่บรรจุปี 48 - 50 กำลังจะเกิดขึ้นเหมือนกัน
เพราะ ว 30 ครู 4 ปี+ป.บัณฑิต 1 ปี ให้ในวุฒิ 4 ปี ถือว่าได้ป.บัณฑิต ก่อนมาบรรจุ จะไม่นับ
ดังนั้นเป็นข้าราชการครูแล้วไปเรียน ป.บัณฑิต จะได้เงินเพิ่ม
แต่ กม.กับให้ครู 4 ปี ต้องมี ป.บัณฑิต ก่อนถึงจะมาสมัครครูได้
อย่างนี้ตอนสอนไม่เอาความรู้ ป.บัณฑิต มาสอนได้ไหม
เรียนโทรมาก่อนไม่เอาความรู้โทรมาสอนได้ไหม
หรือจะ อายุ 18 ปี เป็นครูได้
แต่มีใบประกอบวิชาชีพได้เมื่อ อายุ 20 ปี ขึ้นไป
ทำไมไม่เขียน กม. ให้เป็นแบบเดียวกันนะ
เงินเดือน 1 ม.ค. 55 ที่ 8340 - 9440 ปรับให้เป็น 11920 ทำงานมาปีครึ่งได้ปรับ ว 30 เท่ากับคนบรรจุครึ่งปี
หรือง่าย ผู้ที่บรรจุ หลัง 1 มิถุนายน 2553 ถึง 31 ธันวามคม 2554 คุณจะมีเงินเดือนเท่ากันหมด ในวันที่ 1 มกราคม 2555
ทีนี้คนที่บรรจุครู 5 ปี ก่อน 1 มิถุนายน 2553 เงินเดือนจะแซงผู้ที่บรรจุปี 48 - 50 และ 51,52
ดีจริงๆ
duen ออฟไลน์
สพม.32  ยังไม่ได้เงินเดือนใหม่เลย  แล้วก็ไม่รู้จะได้เดือนไหนด้วย  ช้ามากๆ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

กรุณาใช้ข้อความที่สุภาพ คุณสามารถบันทึกฉบับร่างได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป