เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : รายการเรื่องเล่าเช้านี้
kannika ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
รายละเอียดผู้ใช้ 

รายการเรื่องเล่าเช้านี้

ตามนี้เลยค่ะพวกเราช่วยติดต่อให้เยอะๆนะค่ะ

ติดต่อรายการเรื่องเล่าเช้านี้
ติดต่อ : คุณสุกัญญา
ที่อยู่ : บริษัท ไร่ส้ม จำกัด 264 ซอยลาดพร้าว 130 ถนนลาดพร้าว แขวงคลองจั่น เขตบางกะปิ กทม. http://www.sorayut.net/
โทร : 081-423-2319
E-Mail : huii_354@hotmail.com
pomcomsci ออฟไลน์
ระดับ: *
ใช่ครับต้องออกแล้วครับเรื่องนี้
sothara ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
เป็นอะไรไปกันแล้วตั้งสติ ดีดีครับ
บุคคลทั่วไป ออฟไลน์
วันนี้โทรไปถามฝ่ายบุคคลที่ เขต  เค้าบอกว่ายังไม่มีหนังสือสั่งการมาที่เขต  เลยตอบไม่ได้ว่าได้ปรับย้อนหลังหรือเปล่า ให้รอคำสั่งหรือแนวปฏิบัติก่อน
krutae ออฟไลน์
krutae
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso6
ก็คงต้องรอนั่นแหล่ะครับ  เพราะกฏพึ่งออกวันศุกร์ วันนี้คงเป็นไปไม่ได้ที่เค้าจะปรับเลย  เพราะที่เขตก็วุ่นเรื่องอัตราครู ประถม  มัธยมที่โอนข้อมูลไปให้กันอยู่
ครูคอมฯ สพม.24 บรรจุ 20 พ.ค. 48
บุคคลทั่วไป ออฟไลน์
ลองใจเย็น ๆ  กันก่อนนะคะ  คือทุกเขตคงต้องรอคำสั่งหรือแนวปฏิบัติเหมือนกัน  เขาก็คงเพิ่งได้อ่านเหมือนเรานั่นแหละค่ะ   ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนค่ะ  รวมทั้งตัวเองด้วย (ผู้รอคอยความหวัง )
pongphan ออฟไลน์
ระดับ: คณะกรรมการชมรมฯ
รอครับรอ น่าจะดีที่สุด เรื่องมันก็พึ่งเริ่มต้นมาไม่กี่วันเองครับ
torukunk ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso4
ใช่แล้วขอรับ   รอกันก่อนอีกไม่นานเกินรอ
peak0014 ออฟไลน์
Kru_PIAK
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso2
รอครับรอ
รูปภาพ: images.jpg
Kru_piak_lp
wittaya ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso6
เห็นด้วยกับทุกท่านะครับ  ต้องรอให้แนวปฏิบัติออกมาก่อน  ตอนนี้ถ้าเราทำอะไรไปก่อน  จะกลายเป็นว่าเราจะเสียกันหมด  เขาจะหาว่าเราตีตนก่อนไข้  ทั้ง ๆที่อะไรก็ยังไม่ชัดเจน  รอให้ทุกอย่างชัดเจนถ้าสิทธิ์เราคืนกลับมา  ก็จะได้ไม่บานปลาย  แต่ถ้าเรายังเสียสิทธิ์ค่อยเดินหน้ากันต่อดีไหมครับ  เรารอมาตั้งหลายปี  รอดูความเมตตาจากผู้ใหญ่แค่นี้จะเป็นไรไปจริงไหมครับ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป